Hãy liên hệ với chúng tôi để được tư vấn và đặt hàng ĐẠI LÝ Ổ BI NSK :VÒNG BI HR32332J,
| Ổ BI 05066 – 05175, | Ổ BI 14118 – 14277, | Ổ BI 14137A – 14272, | Ổ BI 3381 – 3328, | Ổ BI 5361 – 5335, | Ổ BI 539A – 532XA, |
| Ổ BI 05066 – 05185, | Ổ BI 14117A – 14277, | Ổ BI 14137AS – 14272, | Ổ BI 3387 – 3328, | Ổ BI 5358 – 5335, | Ổ BI 539W – 532XA, |
| Ổ BI 05066 – 05185A, | Ổ BI 14118 – 14282, | Ổ BI 14138A – 14272, | Ổ BI 3381 – 3329, | Ổ BI 5358 – 5335V, | Ổ BI 539 – 532XA, |
| Ổ BI 05066 – 05186, | Ổ BI 14117A – 14282, | Ổ BI 14138A – 14273, | Ổ BI 3387 – 3329, | Ổ BI 5361 – 5335V, | Ổ BI 539W – 533A, |
| Ổ BI A6067 – A6157, | Ổ BI 14118A – 14282, | Ổ BI 14137A – 14273, | Ổ BI 347 – 332A, | Ổ BI 536 – 533A, | Ổ BI 539A – 533A, |
| Ổ BI A6067 – A6157A, | Ổ BI 14118 – 14283, | Ổ BI 14137AS – 14273, | Ổ BI 337 – 332A, | Ổ BI 536 – 533X, | Ổ BI 539 – 533A, |
| Ổ BI A6067 – A6162, | Ổ BI 14117A – 14283, | Ổ BI 14137AS – 14274, | Ổ BI 347 – 332 CHÚNG TÔI, | Ổ BI 55187C – 55434, | Ổ BI 539 – 533X, |
| Ổ BI 03066X – 03157X, | Ổ BI 14118A – 14283, | Ổ BI 14138A – 14274, | Ổ BI 337 – 332 CHÚNG TÔI, | Ổ BI 55187 – 55434, | Ổ BI 539A – 533X, |
| Ổ BI 03066X – 03162, | Ổ BI 14120A – 14283, | Ổ BI 14137A – 14274, | Ổ BI 337 – 333, | Ổ BI 55187C – 55437, | Ổ BI 539W – 533X, |